Inú ONE WORLD dùn láti sọ fún yín pé a gba àṣẹ PBT tó tó 36 tọ́ọ̀nù láti ọ̀dọ̀ Oníbàárà wa ní Morocco fún ṣíṣe Optical Cable.
Oníbàárà yìí jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ilé-iṣẹ́ Cable tó tóbi jùlọ ní Morocco. A ti bá wọn ṣiṣẹ́ pọ̀ láti òpin ọdún tó kọjá, èyí sì ni ìgbà kejì tí wọ́n ra PBT lọ́wọ́ wa. Nígbà tó kẹ́yìn tí wọ́n ra àpótí PBT tó gùn tó 20ft ní oṣù January, oṣù mẹ́fà lẹ́yìn náà wọ́n ra àpótí PBT tó gùn tó 2*20ft lọ́wọ́ wa, èyí túmọ̀ sí wípé dídára wa dára gan-an àti pé owó rẹ̀ bá àwọn olùpèsè mìíràn mu pẹ̀lú.
Ríran àwọn ilé iṣẹ́ púpọ̀ sí i lọ́wọ́ láti ṣe àwọn wáyà kéékèèké pẹ̀lú owó tí ó rẹlẹ̀ tàbí dídára tí ó dára jù àti mímú kí wọ́n di ẹni tí ó ní ìdíje púpọ̀ ní gbogbo ọjà ni ìran wa. Ìfọwọ́sowọ́pọ̀ gbogbo-ayé ti jẹ́ ète ilé-iṣẹ́ wa nígbà gbogbo. ONE WORLD ní ayọ̀ láti jẹ́ alábáṣiṣẹpọ̀ kárí ayé ní pípèsè àwọn ohun èlò tí ó ga jùlọ fún ilé-iṣẹ́ wáyà àti wáyà kéékèèké. A ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìrírí ní ìdàgbàsókè pẹ̀lú àwọn ilé-iṣẹ́ wáyà kárí ayé.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-12-2023