ONE WORLD ló kó àwọn teepu polyethylene foil aluminiomu jáde, teepu náà ni a sábà máa ń lò láti dènà jíjí àmì nígbà tí àwọn àmì bá ń gbé jáde nínú àwọn okùn coaxial, foil aluminiomu náà ń kó ipa tí ń tú jáde àti tí ń yọ jáde, ó sì ní ipa ààbò tó dára. Ẹ̀gbẹ́ copolymer tí ó ń lẹ̀ mọ́ ara rẹ̀ wà ní ìdúró gígùn 100% pẹ̀lú insulator polyethylene tí a fi foomu ṣe.
A fẹ́ láti pín iṣẹ́ àyẹ̀wò dídára tí a ń ṣe fún ìrísí, ìwọ̀n, àwọ̀, iṣẹ́, àpò ìkópamọ́, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ pẹ̀lú yín nígbà tí a bá ń ṣe iṣẹ́ náà àti kí a tó fi ránṣẹ́ ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ohun tí àwọn oníbàárà ń béèrè àti àwọn ìlànà iṣẹ́ náà.
1. Ìjẹ́rìísí Ìfarahàn
(1) Ó yẹ kí a fi teepu polyethylene aluminiomu ṣe é ní ìdúróṣinṣin, kí ojú rẹ̀ sì jẹ́ dídán, pẹ̀lẹ́pẹ̀lẹ́, kí ó sì jẹ́ déédé, láìsí àwọn ohun ìdọ̀tí, ìdọ̀tí, àbàwọ́n, àti àwọn ìbàjẹ́ míràn.
(2) Ó yẹ kí a dì teepu polyethylene foil aluminiomu mú dáadáa, kí a má sì wó lulẹ̀ nígbà tí a bá lò ó ní inaro.
(3) A gba teepu polyethylene foil aluminiomu ti ko ni gige laaye lati ni aabo fiimu ṣiṣu 2 ~ 5mm ni ẹgbẹ, ati pe ẹgbẹ yẹ ki o jẹ alapin, laisi awọn abawọn bi eti yiyi, aafo ati burr, ati aiṣedeede laarin awọn fẹlẹfẹlẹ kere ju 1mm lọ.
(4) Ojú ìparí ti teepu polyethylene foil aluminiomu tí a gé sí wẹ́wẹ́ yẹ kí ó tẹ́jú, pẹ̀lú àìdọ́gba tí kò ju 0.5mm lọ, kí ó sì wà láìsí àwọn etí tí a yí, àwọn àlàfo, àmì ọ̀bẹ, àwọn ìbọn àti àwọn ìbàjẹ́ míràn. Nígbà tí a bá fi teepu polyethylene foil aluminiomu sí orí teepu náà, kò ní lẹ̀ mọ́ ara rẹ̀, etí náà sì gbọ́dọ̀ wà láìsí ìrísí wíwú tí ó hàn gbangba (tí a mọ̀ sí ẹ̀gbẹ́ tí a ti gé sí wẹ́wẹ́).
2. Ìjẹ́rìísí Ìwọ̀n
(1) Fífẹ̀, àròpọ̀ fífẹ̀, fífẹ̀ fọ́ọ́lì aluminiomu, fífẹ̀ polyethylene, àti ìwọ̀n ìsàlẹ̀ àti òde ti tẹ́ẹ̀lì ìdìpọ̀ fọ́ọ́lì aluminiomu àti polyethylene bá àwọn ohun tí àwọn oníbàárà béèrè mu.
Aluminiomu Foil Polyethylene Teepu1
Idanwo Iwọn ti Aluminiomu Foil Polyethylene Teepu
(2) A kò gbà láàyè láti fi ìsopọ̀ kan náà sínú àwo kan náà ti fọ́ọ̀lì onírin-púsítíkì tí a ti gé àti ìyípo kan náà ti fọ́ọ̀lì onírin-púsítíkì tí a kò tíì gé.
3. Ìjẹ́rìísí Àwọ̀
Awọ teepu polyethylene foil aluminiomu yẹ ki o wa ni ibamu pẹlu awọn ibeere alabara.
4. Ìjẹ́rìísí Iṣẹ́
A dán agbára ìfàsẹ́yìn àti gígùn rẹ̀ wò nígbà tí teepu polyethylene foil aluminiomu bá bàjẹ́, àwọn èsì ìdánwò náà sì bá àwọn ìlànà ilé-iṣẹ́ àti àwọn ohun tí àwọn oníbàárà béèrè mu.
5. Ìjẹ́rìísí Àpò
(1) Ó yẹ kí a fi páálímù foil polyethylene dí páálímù náà mọ́ inú páálímù tí a fi ike ṣe, gígùn páálímù foil polyethylene tí a gé sí wẹ́wẹ́ yẹ kí ó jọ ìwọ̀n páálímù tí a gé sí wẹ́wẹ́ náà, òpin páálímù tí ó jáde láti inú páálímù foil polyethylene tí a gé sí wẹ́wẹ́ yẹ kí ó kéré sí 1mm, àti òpin páálímù foil polyethylene tí a gé sí wẹ́wẹ́ yẹ kí ó dúró dáadáa kí ó má baà tú sílẹ̀.
(2) Ó yẹ kí a gbé teepu polyethylene foil aluminiomu tí a gé síta náà sí ibi tí ó tẹ́jú, kí a sì fi àwọn àwo púpọ̀ ṣe àpò kan.
Àwọn ohun tí a nílò yìí ni àwọn ohun tí a nílò fún teepu polyethylene foil aluminiomu kí a tó fi ilé iṣẹ́ sílẹ̀, a ó rí i dájú pé dídára ọjà kọ̀ọ̀kan bá àwọn ohun tí àwọn oníbàárà ń béèrè mu àti àwọn ìlànà ilé iṣẹ́, láti fún oníbàárà kọ̀ọ̀kan ní àwọn ọjà àti iṣẹ́ tó dára, a gbà láti kàn sí wa nígbàkigbà.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-22-2022