Àgbáyé kan gba ètò tuntun ti wáyà irin phosphate

Awọn iroyin

Àgbáyé kan gba ètò tuntun ti wáyà irin phosphate

Lónìí, ONE WORLD gba àṣẹ tuntun láti ọ̀dọ̀ oníbàárà wa àtijọ́ fún Phosphate Steel Wire.

Oníbàárà yìí jẹ́ ilé iṣẹ́ optical cable tí ó lókìkí gan-an, tí ó ti ra FTTH Cable láti ọ̀dọ̀ ilé-iṣẹ́ wa tẹ́lẹ̀. Àwọn oníbàárà náà sọ̀rọ̀ rere nípa àwọn ọjà wa, wọ́n sì pinnu láti pàṣẹ fún Phosphate Steel Waya láti ṣe FTTH Cable fúnra wọn. A ṣe àyẹ̀wò ìtóbi, ìwọ̀n inú àti àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ mìíràn ti spool tí a nílò pẹ̀lú oníbàárà, a sì bẹ̀rẹ̀ sí í ṣe é lẹ́yìn tí a ti dé àdéhùn.

Wáyà2
Waya1-575x1024

A fi àwọn ọ̀pá irin erogba tó ga jùlọ ṣe wáyà irin oníná tí a fi phosphatized ṣe wáyà náà nípasẹ̀ àwọn ọ̀nà ìṣiṣẹ́ bíi yíyàwòrán líle, ìtọ́jú ooru, pípa nǹkan, fífọ nǹkan, fífọ nǹkan, gbígbẹ nǹkan, fífà nǹkan, àti gbígbẹ nǹkan, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Wáyà irin oníná tí a fi phosphatized ṣe wáyà optical tí a pèsè ní àwọn ànímọ́ wọ̀nyí:
1) Ojú ilẹ̀ náà mọ́ tónítóní, kò ní àbùkù bíi ìfọ́, ìdọ̀tí, ẹ̀gún, ìbàjẹ́, ìtẹ̀ àti àpá, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ;
2) Fíìmù phosphating náà jẹ́ ọ̀kan náà, ó ń tẹ̀síwájú, ó mọ́lẹ̀, kò sì já bọ́;
3) Ìrísí rẹ̀ jẹ́ yíká pẹ̀lú ìwọ̀n tí ó dúró ṣinṣin, agbára ìfàsẹ́yìn gíga, modulus rirọ ńlá, àti gígùn díẹ̀.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Feb-28-2023