Inú wa dùn gan-an láti kéde pé a ti fi àwọn ohun èlò okùn fiber optic ránṣẹ́ sí àwọn oníbàárà wa ní Thailand láìpẹ́ yìí, èyí tí ó tún jẹ́ àmì ìfọwọ́sowọ́pọ̀ wa àkọ́kọ́ tí ó yọrí sí rere!
Lẹ́yìn tí a ti gba àwọn ohun èlò tí oníbàárà nílò, a yára ṣàyẹ̀wò irú àwọn okùn optíkì tí oníbàárà ń lò àti àwọn ohun èlò ìṣelọ́pọ́ wọn, a sì fún wọn ní àwọn àbá nípa ohun èlò fún ìgbà àkọ́kọ́, títí kan ọ̀pọ̀lọpọ̀ ẹ̀ka bíiTẹ́ẹ̀pù Ìdènà Omi, Owú Ìdènà Omi, Ripcord àtiFRP.Oníbàárà ti gbé ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ohun èlò ìmọ̀-ẹ̀rọ kalẹ̀ fún iṣẹ́ àti ìwọ̀n dídára àwọn ohun èlò opitika nínú ìbánisọ̀rọ̀, ẹgbẹ́ ìmọ̀-ẹ̀rọ wa sì ti dáhùn kíákíá wọ́n sì ti pèsè àwọn ìdáhùn ọ̀jọ̀gbọ́n. Lẹ́yìn tí àwọn oníbàárà ti lóye àwọn ọjà wa dáadáa, wọ́n parí àṣẹ náà ní ọjọ́ mẹ́ta péré, èyí tí ó fi ìgbẹ́kẹ̀lé gíga wọn hàn nínú dídára àwọn ohun èlò opitika àti opitika àti iṣẹ́ ọ̀jọ̀gbọ́n ilé-iṣẹ́ wa.
Nígbà tí a bá ti gba àṣẹ, a máa bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ àgbékalẹ̀ láti mú kí ọjà wà ní ìpele àti láti ṣètò iṣẹ́, kí a sì rí i dájú pé a ṣe ìfọwọ́sowọ́pọ̀ tó péye láàárín àwọn ẹ̀ka. Nínú iṣẹ́ ìṣẹ̀dá, a máa ń ṣàkóso gbogbo ìgbésẹ̀, láti ìpèsè àwọn ohun èlò aise sí àyẹ̀wò dídára àwọn ọjà tí a ti parí, láti rí i dájú pé àwọn ọjà bá àwọn ìlànà gíga àwọn oníbàárà mu. Nítorí ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìpamọ́ ọjà wa, a lè parí gbogbo iṣẹ́ náà láti ìṣẹ̀dá sí ìfijiṣẹ́ láàrín ọjọ́ mẹ́ta lẹ́yìn gbígbà àṣẹ náà, kí a sì rí i dájú pé àwọn oníbàárà gba àwọn ohun èlò aise tó yẹ fún iṣẹ́ ìṣẹ̀dá optic optic.
Àwọn oníbàárà wa ti fún wa ní ìdánilójú gíga fún ìdáhùn wa kíákíá, àwọn ọjà tó dára àti iṣẹ́ ìfijiṣẹ́ tó gbéṣẹ́. Ìfọwọ́sowọ́pọ̀ yìí kò wulẹ̀ fi agbára wa hàn nínú pípèsè àwọn ohun èlò wáyà àti okùn hàn nìkan, ó tún fi hàn pé a máa ń ní ìfẹ́ sí àwọn oníbàárà nígbà gbogbo, a sì máa ń pèsè àwọn ojútùú tó yẹ fún wa.
Nípasẹ̀ ìfọwọ́sowọ́pọ̀ yìí, ìgbẹ́kẹ̀lé àwọn oníbàárà wa nínú wa ti jinlẹ̀ sí i. A ń retí àwọn àǹfààní ìfọwọ́sowọ́pọ̀ sí i ní ọjọ́ iwájú láti papọ̀ gbé ìlọsíwájú ilé iṣẹ́ náà lárugẹ. A gbàgbọ́ gidigidi pé pẹ̀lú ìfọwọ́sowọ́pọ̀ jíjinlẹ̀, a lè fún àwọn oníbàárà ní àwọn ohun èlò àti iṣẹ́ tí ó níye lórí bíi waya àti waya, kí a sì ṣiṣẹ́ papọ̀ láti kojú àwọn ìpèníjà ilé iṣẹ́ náà lọ́jọ́ iwájú.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-11-2024
